Chung tay xây dựng cộng đồng ![](/SlmImages/member.gif) Cấp bậc: Binh nhì
Tham gia: 2/1/2024 Bài viết: 20 Đánh giá: [0]
|
1/ Thông tin sản phẩm Găng tay bảo hộ 3M là một sản phẩm được đánh giá cao về chất lượng và tính hiệu quả trong việc bảo vệ người sử dụng trong nhiều môi trường làm việc khác nhau. Với thương hiệu uy tín của mình, 3M đã đưa ra thị trường một sản phẩm chất lượng cao, đáp ứng được các yêu cầu an toàn cần thiết. Chất liệu chính của găng bảo hộ 3M là cotton, một loại vật liệu tự nhiên có độ bền cao và khả năng hấp thụ mồ hôi tốt, giúp người sử dụng cảm thấy thoải mái trong suốt quá trình làm việc. Ngoài ra, sản phẩm còn được tráng phủ Nitrile, tăng cường độ bền và khả năng chống thấm nước, giúp bảo vệ tay của người lao động khỏi các yếu tố gây hại từ môi trường làm việc. Với màu sắc xám trầm, găng tay bảo hộ 3M đa dụng không chỉ mang lại sự chuyên nghiệp mà còn giúp người sử dụng dễ dàng phân biệt và nhận diện sản phẩm trong quá trình sử dụng. Với chiều dài 25cm, sản phẩm phù hợp cho nhiều loại công việc từ nhẹ nhàng đến công việc cần sự bảo vệ cao hơn. Đặc biệt, sản phẩm được thiết kế ôm sát tay, tạo cảm giác thoải mái và linh hoạt trong các hoạt động làm việc. Tóm lại, găng bảo hộ 3M không chỉ là một sản phẩm chất lượng cao mà còn là sự lựa chọn hàng đầu cho mọi người trong các công việc cần độ an toàn cao và sự thoải mái khi làm việc. 2/ Địa chỉ mua sắm "Găng Bảo Hộ" nơi nỗ lực mang đến sự an toàn và chất lượng cao nhất cho bạn và đồng đội của bạn. Với cam kết vững vàng về sự bảo vệ và thoải mái, chúng tôi tự hào là đối tác đáng tin cậy trong mọi công việc. 3/ Thông tin liên hệ Email: bhx.cskh@gmail.com Phone: 0965 871 759 4/ Link sản phẩm Găng Tay Bảo Hộ 3M Đa Dụng Đạt Chuẩn – NGTS00051
|